.:† CA5's Kingdom †:.
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

.:† CA5's Kingdom †:.

Chào mừng các bạn đến với vương quốc của CA5 :D

Trang ChínhTrang Chính  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  

truyện cười sưu tầm

Go down 
Tác giảThông điệp
inuyasha_1705

inuyasha_1705

Nam
Địa chỉ : thjhgfoiaoiaoia
Sở thích : thich noi cau ban vinh
Tính cách : w3hoojierojhre

truyện cười sưu tầm Empty
Bài gửiTiêu đề: truyện cười sưu tầm   truyện cười sưu tầm Icon_minitimeSun Sep 28, 2008 12:01 pm

Alô ! ) ( Anh à ? ) Anh đã thấy Em bên người ấy ( Anh nói sao ? ) Vai kề vai đi bên người ấy ( Ơ ! khi nào ? ) Ngồi sau xe Em ôm người ấy . Và Anh đã thấy . Con tim Anh nhói đau biết mấy . Lời thề xưa đấy .Em có nhớ không vậy . ( Anh ! ) . Anh không thích nói lời đắng cay . Anh không muốn chọc giận ai đấy . Anh sẽ ra đi .( Anh ơi ! ) Chẳng còn gì đã mất hết . Muốn quên đi cuộc tình này thì em hãy nói đi . .( Khoan đã Anh ơi ! ) . Gì Em ? . Anh gọi lộn số rồi ạ ! .

mục tình bạn bốn phương:
-Thanh niên 26 tuổi, đọc thân vui tính, khoẻ mạnh không rượu chè bài bạc chích choác, yêu màu tím, tôn thờ sự thủy chung, hơi lãng mạn, có khả năng tự chăm sóc bản thân và người khác, ăn ngủ luôn đúng giờ giấc, sống rất kỷ luật. Không lang thang trên mạng, chít chát hay chơi game trực tuyến. Đã sống theo đúng thời khoá biểu trên 2 năm và sẽ tiếp tục như thế cho đến hết cuộc đời còn lại. Muốn quen biết các cô gái dịu hiền, đẹp, có lòng vị tha... Ai mến xin thư về cho: Nguyễn Xuân Chiến, khu tù chung thân, trại 5 Thanh Hóa\"

Có một nhà hàng thường đông khách, vì vậy việc nấu nướng phải thuê rất nhiều người và phải được chuyên môn hóa công việc. Một hôm, trên bảng phân công làm món thịt chim bồ câu, người đầu bếp đã ghi như sau: \"Cô Lan cắt tiết anh Hùng nhổ lông cô Ngọc luộc trứng anh Sơn mổ bụng cô Đào lột da anh Hải rửa chim cô Lài bóp mềm cô Thắm bằm nhừ cô Tuyết xào giòn\". Chỉ vì thiếu các dấu phẩy.

Trong lớp học, cô giáo đang giảng bài. - Cô giáo : Người khôn ngoan luôn luôn biết nghi ngờ, còn kẻ ngu dốt thì lúc nào cũng tuyên bố chắc chắn. -HS: Thưa cô ! Cô tin chắc chứ ? - Cô giáo : Chắc chắn <~ há há

Có một bợm nhậu đi khám bác sĩ, bác sĩ khuyên anh ta không nên uống rượu quá nhiều. Bác sĩ đem ra một xô nước và một xô rượu và một con bò. Con bò liền đi đến xô nước uống nước.

Bác sĩ nói: \"- Anh thấy chưa, con bò cũng biết là rượu có hại cho sức khỏe.\"

Người bợm nhậu hỏi lại bác sĩ \"- Thế giữa 2 xô rượu và xô nước bác sĩ sẽ chọn uống xô nào?\".

\"- Đương nhiên là xô nước rồi\", bác sĩ trả lời.

Bợm nhậu: \"- Đúng là ngu như bò\".

truyện cười sưu tầm
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» [b]những mẫu truyện không thể nhịn cười đây!! ko xem phí ![/b]